รายละเอียดข้อมูลการตีพิมพ์เผยแพร่
ปีพ.ศ./ กศษ./ ปงม.
2565 / 2564 / 2565
สาขา
มนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์
ชื่อเรื่อง/ผลงานการตีพิมพ์ฯ
On A Sequence of Quasi-Nonexpansive Mappings in A Geodesic Space with Curvature Bounded Above
จากโครงการวิจัยเรื่อง
ผู้นำเสนอผลงาน
แหล่งตีพิมพ์ฯ
Journal of Nonlinear and Convex Analysis, 23(1), 113-127.
2022
P-ISSN: 1345-4773
E-ISSN: 1880-5221
บทคัดย่อ
--
คำสำคัญ
--
วันที่นำเสนอ
1 มกราคม 2565
งบประมาณสนับสนุน
18,000 บาท
สัดส่วนคะแนน
1.00
เอกสารดาวน์โหลด
ดาวน์โหลด   ดาวน์โหลด 18 ครั้ง
หมายเหตุ
ฐานข้อมูลนานาชาติ Scopus, SJR Q2