รายละเอียดข้อมูลการตีพิมพ์เผยแพร่
ปีพ.ศ./ กศษ./ ปงม.
2565 / 2564 / 2565
สาขา
มนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์
ชื่อเรื่อง/ผลงานการตีพิมพ์ฯ
Halpern subgradient extragradient algorithm for solving quasimonotone variational inequality problems
จากโครงการวิจัยเรื่อง
ผู้นำเสนอผลงาน
แหล่งตีพิมพ์ฯ
Carpathian Journal of Mathematics, 38(1), 249-262.
2022
Published on 15.11.2021
P-ISSN: 1584-2851
E-ISSN: 1843-4401
บทคัดย่อ
--
คำสำคัญ
--
วันที่นำเสนอ
1 มกราคม 2565
งบประมาณสนับสนุน
18,000 บาท
สัดส่วนคะแนน
1.00
เอกสารดาวน์โหลด
ดาวน์โหลด   ดาวน์โหลด 36 ครั้ง
หมายเหตุ
ฐานข้อมูล Web of Science, Scopus, SJR Q1